Mwanamke Akitombwa
Home > Directory > Mwanamke Akitombwa
Suggest a Category Suggest a URL Community Guidelines
Popularity
1
Rahatupu.Blogspot.Com
Kama wewe ni mwanamke. Kama wewe mweupe naturally (siyo weupe wa mkorogo) Kama wewe una miaka kati ya 17-23... Kama wewe ni mwembamba (figured)
http://rahatupu33.rssing.com/chan-8804621/all_p33.html
TUNARUDI CHUMBANI........... HII NDIYO STYLE YA KULANA ...
tunarudi chumbani..... hii ndiyo style ya kulana uroda inayomliza mwanamke hata kama ni malaya... itambue
http://gurudumulahabari.blogspot.com/2014/06/tunarudi-chumbani-hii-ndiyo-style-ya.html
Swahili Time: Ni Katerero au Katelelo? - WAKUBWA TU!
anonymous said... ni katerero: au wazungu wa kike walioishi tanzania wanaiita katera. kwa sababu nisha kutana nao marafiki wanawake wa kizungu hapa bonn ...
http://swahilitime.blogspot.com/2012/02/ni-katerero-au-katelelo-wakubwa-tu.html
Swahili Time: February 2012 - blogspot.com
Sikummaliza Jumbe – "Maalim Seif" 22 Februari 2012 Na Seif Sharif Hamad Mwaka 1984, Rais wa Zanzibar, Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, na Makamo wa ...
http://swahilitime.blogspot.com/2012_02_01_archive.html
KISWAHILI KITUKUZWE..(NGONO STYLE) | .......Th3 sk3let0n ...
DESCLAIMER :I just found this on the net and just cracked me up.. not my litrature Siku Dorie alivyokutana na Rafiki Yake Dorie ni mwanadada Mbongo mzuri ...
http://vipp3r.wordpress.com/2008/12/25/kiswahili-kitukuzwengono-style/

Current load time: 0.0196 seconds.

DISCLAIMER: This directory is not responsible for the content on any external websites linked from here.

Copyright © 2007-2014 | Community Guidelines | Privacy Policy
[X]